ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ดอกไม้ กับ แมลง..

คอลเลคชั่นดอกไม้ และสวนสวย

โพสต์โดย aey » พฤหัสฯ. ก.ย. 24, 2009 7:55 am

nooja โพสเมื่อ September 22, 2009 06:25 pm
  QUOTE (aey @ September 20, 2009 12:53 pm)

หวัดดีจ้าพี่ หนูเข้ามาติชมไม่รู้เรื่องอะไรหรอกแบบว่าชอบรูปไหน
ก็ชมรูปนั้น ตอนนี้ตาออกไฟแล้วพี่ คนอะไรทำอะไรก็บ้าได้ใจ
ทำอะไรก็สำเสร็จไปเสียหมด(แม้กระทั่งปลูกผัก)ล้อเล่นนะพี
หนูรอว่าพี่จะเปิดสอนเป็นทางการเมื่อไหร่จะได้สมัครเป็นทางการ
งานเข้าแน่พี่เราอิอิ จริงๆนะไม่ได้พูดเล่นหากใครดูเป็นพี่มีโอกาส
เปิดร้านนะเนี๊ยะ แต่ที่แน่ๆชอบภาพนี้(จังหู)เลยพี่เอเห้อ

เป็นไงว้า..ตาออกไฟ รู้จักแต่ตาลุกเป็นไฟ ฮิฮิ...

เฮ้อ..หนูรู้จักพี่ดีเน้อ..เก่งแต่เรื่องไร้สาระไร้ประโยชน์ทั้งน้าน
ไม่รู้จะภูมิใจหรือเศร้าใจกับตัวเองดีเนี่ย....
สู้คนเก่งแถวๆมาร์เซยย์ไม่ได้เนาะ...เก่งแล้วรวยเก่งแล้วรุ่งกันทั้งนั้น(อิจฉาๆ)

เมื่อวานไปเที่ยวแถวเทือกเขาแอลป์ สวยมากกกกกกกกกกก
ไว้เอารูปลงบล็อคแล้วจะส่งข่าวเน้อ....
ภาพประจำตัวสมาชิก
aey
แม่ไข่ยัดไส้ พ่อไข่ลูกเขย

โพสต์โดย Sasikarn » พฤหัสฯ. ก.ย. 24, 2009 6:48 pm

หวัดดีจ้าพี่เอ

ขอบคุณมากๆค่ะพี่เอ........................ วู๊.ๆ...........รักพี่เอสุดๆๆๆค่ะ..

แค่นี้ก่อนเน้อพี่จ๋า เดี๋ยวศศิเข้ามารบกวนใหม่ค่ะ
Sasikarn

โพสต์โดย bunny » เสาร์ ก.ย. 26, 2009 8:32 pm

ว้าว คุณเอ๋ สวยจริงๆคะ เห็นแล้วอยากไปถอยกล้องออกมาวันนี้ชะให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย หุหุหุ
<span style='font-size:14pt;line-height:100%'><span style='color:blue'>บางอย่างที่ว่าแน่นอน มันกับไม่แน่นอนเอาชะเลย อย่าคิดไรมากมาย อะไรจะเกิด มันก็ต้องเกิด ทำดีที่สุดในวันนี้ก็พอ</span></span>
bunny
แม่ไข่กุ้ง พ่อไข่ปู

โพสต์โดย lek2407 » อาทิตย์ ก.ย. 27, 2009 2:14 am

สวยโดนใจมาก ยากจะบรรยาย
lek2407
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

โพสต์โดย aey » จันทร์ ก.ย. 28, 2009 1:01 pm

Sasikarn โพสเมื่อ September 24, 2009 07:48 pm
  หวัดดีจ้าพี่เอ

ขอบคุณมากๆค่ะพี่เอ........................ วู๊.ๆ...........รักพี่เอสุดๆๆๆค่ะ..

แค่นี้ก่อนเน้อพี่จ๋า เดี๋ยวศศิเข้ามารบกวนใหม่ค่ะ 

..จ้า แล้วจะรอนะจ๊ะ..

bunny โพสเมื่อ September 26, 2009 09:32 pm
  ว้าว คุณเอ๋ สวยจริงๆคะ เห็นแล้วอยากไปถอยกล้องออกมาวันนี้ชะให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย หุหุหุ 

..ถอยซื้อเลยค่ะ ถอยเลย เชียร์ใจขาด...

7 โพสเมื่อ Yesterday at 03:14 am
  สวยโดนใจมาก ยากจะบรรยาย

..ดีใจค่ะที่ชอบ..
aey

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ชมผกาจำปาจำปี