ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เอารูปที่สก๊อตแลนด์มาให้ดูค่ะ

โลกเรานี้กว้างใหญ่ไพศาลนัก ผู้คนมากมายอยู่ที่ไหนกันบ้าง อยากไปดู อยากไปเห็นเสียทุกๆแห่ง

โพสต์โดย anny » อังคาร มี.ค. 31, 2009 5:06 am

yukky เขียน:<a href='http://images.torrentmove.com/show.php?id=c7e1e9c7eeb18129bf528e16f154d130' target='_blank'>รูปภาพ</a>

จากรูปนี้ เชื่อมั่นได้ว่าแอนมาถึงสก๊อตแลนด์แล้วแน่นอน อิอิ ขอบคุณที่พาเที่ยวค่ะ
<span style='color:purple'><span style='font-family:Optima'><b>... Just make me feel like a VIP<br>and let me shine for the world to see...</b></span></span>
ภาพประจำตัวสมาชิก
anny
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

โพสต์โดย yukky » อังคาร มี.ค. 31, 2009 11:27 am

anny โพสเมื่อ Today at 05:06 am
  QUOTE (yukky @ March 29, 2009 07:06 pm)
จากรูปนี้ เชื่อมั่นได้ว่าแอนมาถึงสก๊อตแลนด์แล้วแน่นอน อิอิ ขอบคุณที่พาเที่ยวค่ะ 
ขอบคุณค่ะ ตอนนี้คนส่วนใหญ่ก็ยังใส่ชุดนี้ออกไปข้างนอกกันอยู่นะคะ และแต่ละตระกูลเค้าก็จะใส่ไม่เหมือนกันด้วย
yukky

โพสต์โดย นันท์นภัส » อังคาร มี.ค. 31, 2009 1:14 pm

ขอบคุณมากนะคะที่พาเที่ยว ที่สก๊อตแลนด์ สวยงามมากๆเลยค่ะ ภาพแต่ละภาพถ่ายได้สวยเหมือนภาพที่เคยเห็นที่เค้าใส่กรอบขายที่เมืองไทยเลย ตอนเด็กๆเคยเจอและก็ฝันว่าอยากไปเที่ยวในสถานที่แบบนี้จัง และวันนี้ก็ได้เที่ยวแล้วขอบคุณอีกครั้งนะคะที่ทำให้รู้ว่าสถานที่อย่างนี้ยังมีจริงอยู่ในโลก
นันท์นภัส

โพสต์โดย yukky » อังคาร มี.ค. 31, 2009 3:52 pm

นันท์นภัส โพสเมื่อ Today at 01:14 pm
  ขอบคุณมากนะคะที่พาเที่ยว ที่สก๊อตแลนด์ สวยงามมากๆเลยค่ะ ภาพแต่ละภาพถ่ายได้สวยเหมือนภาพที่เคยเห็นที่เค้าใส่กรอบขายที่เมืองไทยเลย ตอนเด็กๆเคยเจอและก็ฝันว่าอยากไปเที่ยวในสถานที่แบบนี้จัง และวันนี้ก็ได้เที่ยวแล้วขอบคุณอีกครั้งนะคะที่ทำให้รู้ว่าสถานที่อย่างนี้ยังมีจริงอยู่ในโลก 
จริงๆ อยากให้คุณนันท์นภัสมาเที่ยวนะคะ อย่าดูแต่ในรูปเลย จริงๆ สวยกว่านี้อีก เดี๋ยวสัปดาห์นี้จะไปปีนเขาแล้วจะเอารูปมาฝากใหม่นะจ้ะ จริงๆ ไม่ได้เที่ยวเท่าไหร่เลย แต่เวลาไปเราก็อยากเก็บภาพให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้น่ะ ขอบคุณมากนะคะ
yukky

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ท่องไปในโลกกว้าง