ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ส่งท้ายปีเก่าที่เบลเยียมจ้า

โลกเรานี้กว้างใหญ่ไพศาลนัก ผู้คนมากมายอยู่ที่ไหนกันบ้าง อยากไปดู อยากไปเห็นเสียทุกๆแห่ง

โพสต์โดย katai_123 » อังคาร ม.ค. 05, 2010 9:57 pm

ainsworth เขียน: น่ารักทุกคู่เลยค่ะพี่ต่าย ขอให้แฮปปี้ๆกันเยอะๆนะคะ

สวัสดีปีใหม่จ้าน้องโจ๋ย...แฮปปี้ๆเช่นกันจ้า
katai_123

โพสต์โดย katai_123 » อังคาร ม.ค. 05, 2010 9:58 pm

Orr เขียน: <span style='font-size:14pt;line-height:100%'><span style='color:red'>ทริปนี้อย่างเมามันส์สสสส</span></span>

เมาอย่างเดียวค่ะ..มันส์ไม่มีอิอิ
katai_123

โพสต์โดย katai_123 » อังคาร ม.ค. 05, 2010 9:59 pm

ทัพพี เขียน: <span style='color:green'>น่าสนุกกันจังเลยนะคะพี่ต่าย คงมีแต่หนู (และแฟน) ที่ไม่สนุกเพราะว่าไม่สบายตั้งกะคริสมาศอีฟแล้วจนถึงวันนี้แล้วเริ่มค่อยยังชั่ว อดเมาเลยค่ะปีนี้</span>

หวัดดีปีใหม่จ้า...หายไวไวนะ..จะได้เข้าคอดส์พร้อมพี่.....
katai_123

โพสต์โดย katai_123 » อังคาร ม.ค. 05, 2010 10:00 pm

Jawan เขียน: ครอบครัวสุขสันต์ มันส์ดีนะ น้องต่าย
โชคดีปีใหม่นะคะ

สวัสดีปีให้ค่ะพี่วรรณ.แฮปปี้ๆนะคะ...
katai_123

โพสต์โดย Mareena » พฤหัสฯ. ม.ค. 28, 2010 10:52 am

katai_123 เขียน: อิอิเหมือนไปทํากิจกรรมบ้านพักบางแคไงไม่รู้...มั่วๆไปเราอิอิ
รูปภาพ

บรรยายได้ขำมาๆเลยพี่สาว กร๊ากกกกกกก!บ้านบางแค//*_*\\
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mareena
แม่ไข่ดาว พ่อไข่เจียว

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ท่องไปในโลกกว้าง