ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เริ่มต้นใหม่.. ้่

โลกเรานี้กว้างใหญ่ไพศาลนัก ผู้คนมากมายอยู่ที่ไหนกันบ้าง อยากไปดู อยากไปเห็นเสียทุกๆแห่ง

โพสต์โดย dalove » อาทิตย์ ม.ค. 31, 2010 9:37 am

Orn_Aidlingen โพสเมื่อ Yesterday at 04:01 pm
  โห เปนเรื่องที่สนใจอยุ่ค่ะ สักวันต้องไปแบบนี้บ้าง รอๆๆลูกโตสักหน่อย อิอิ อยากเจอนางแบบจังรับรองไม่วิ่งหนี่ คิกๆๆ

<span style='font-size:14pt;line-height:100%'>ลองไปดูแล้วจะชอบ เรือลำนี้ เด็กๆจะไม่จ่ายเงินจนถึงอายุ14 กลัวไม่จริงอะดิ ถ้าเจอเดี๋ยววิ่งหนี แล้วจะคุยกับใคร</span>

Nok HI โพสเมื่อ Yesterday at 08:42 pm
  พี่ดาหน้าตาน่ารักจริง...ทริปสวยอลังการมาก ๆ ค่ะถ้ามีโอกาศนกก็อยากไปล่องเรือมั่งซักครั้งนึง
เอาแค่ล่องตามเกาะแถว ๆ ฮาวายนี่ล่ะค่ะ..ฮิฮิฮิ อียิปต์นี่นกก็อยากลองไปมั่งนะ เพราะตอนเด็ก ๆ
ติดอ่านการ์ตูนของอียิปต์เลยอยากไป...55555 แต่คุณสะมีคงไม่ยอมไป.....

<span style='font-size:14pt;line-height:100%'>น้องนก อย่าเชื่อสิ่งที่เห็น แต่ก็ขอบใจจ้าที่ชม พี่อยากไปล่องแถวฮาวายเหมือนกัน แต่แพงจังเลย น้องนกบอกแฟนว่าครั้งหนึ่งในชีวิต เดี๋ยวเค้าก็พาไป มุขนี้พี่ใช้ได้ผลนะ</span>
ภาพประจำตัวสมาชิก
dalove
แม่ไข่ยัดไส้ พ่อไข่ลูกเขย

โพสต์โดย modnoi » อาทิตย์ ม.ค. 31, 2010 2:04 pm

นี่คือสิ่งที่อยากมาเห็น และบอกกับตัวเองว่า ครั้งแรก ครั้งเดียว พอเลย อียิปต์ ไม่มาอีกแล้ว

ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่พาเที่ยวค่ะ
ชมภาพจุใจเลย สวยๆ

อียิปต์เป็นประเทศที่สองในลิสที่เราไม่อยากไป
จริงๆก็อยากเห็นนะคะ แต่รู้สึกว่ามันร้อนมาก และ
เป็นเมืองที่คนหนาแน่น ประเทศกว้างใหญ่ แต่คนมากระจุก
กันที่นี่ เพราะเป็นโอเอซีส คนเยอะการจัดการเมืองก็ลำบาก
คิดว่าเป็นเมืองที่ไม่น่าเที่ยว (ความคิดเห็นส่วนตัว)
<span style='color:red'><span style='font-size:14pt;line-height:100%'><span style='font-family:Courier'><b>ฉันไม่ใช่คนสวย... แต่เป็นคนสวยมาก</b></span></span></span>
ภาพประจำตัวสมาชิก
modnoi
แม่ไข่ดาว พ่อไข่เจียว

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ท่องไปในโลกกว้าง