ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เครื่องซักผ้า 2 ถัง หมดปัญหาในการแยกผ้าขาว ผ้าสี

สมาชิกคนเก่ง แบ่งปันความรู้ที่คุณมี ให้เพื่อนๆสมาชิก เชิญที่ห้องนี้นะคะ

เครื่องซักผ้า 2 ถัง หมดปัญหาในการแยกผ้าขาว ผ้าสี

โพสต์โดย NapatsakornSalingkarn » จันทร์ พ.ค. 28, 2018 5:00 am

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ผมจะมาแนะนำเกี่ยวกับเครื่องซักผ้า 2 ถัง ที่จะช่วยให้เพื่อนๆ แยกซักผ้าขาวและผ้าสีได้ในเวลาเดียวกัน พร้อมแนะนำฟีเจอร์น่าสนใจที่มาพร้อมกับเครื่องซักผ้า LG TWINWash™ รุ่น FG1612H2W

– 6 Motion Direct Drive ที่ออกแบบการหมุนของถังซักไปในหลายทิศทางแตกต่างกันไป เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการซัก ช่วยให้เสื้อผ้าสะอาด และถนอมผ้าอย่างสูงสุด

twinwash_2 (1).jpg
twinwash_2 (1).jpg (43.53 KiB) เปิดดู 5354 ครั้ง

– เทคโนโลยี TrueSteam™ ซักผ้าด้วยไอน้ำความร้อนสูงช่วยขจัดสารก่อภูมิแพ้ได้ถึง 99.9% รองรับคุณสมบัติ Allergy Care, Stream Refresh และ Steam Softener™ ช่วยดูแลคุณภาพชีวิตของเราและคนในครอบครัวให้ปลอดจากสารก่อภูมิแพ้

– Invert Direct Drive มอเตอร์ต่อตรง ไม่มีสายพาน และรอก จะทำให้เครื่องทำงานเงียบ นิ่ง และทนทานมากขึ้น และยังรับประกันตัวมอเตอร์ยาวนานถึง 10 ปีอีกด้วย

เป็นยังไงบ้างครับ กับฟีเจอร์ที่มากับเครื่องซักผ้า 2 ถัง ช่วยให้เพื่อนๆ ซักเสื้อผ้าได้สะอาดยิ่งขึ้น และยังช่วยถนอมผ้า แถมช่วยขจัดสารก่อภูมิแพ้อีกด้วย ถือว่าเป็นตัวเลือกให้เพื่อนๆได้เลยนะครับ

อ่านเพิ่มเติมได้ที่ : http://www.lg.com/th/washing-machine/lg ... W-TWINWash
NapatsakornSalingkarn
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง กระดานดำ