ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ชวนกันมาใช้ FireFox แทนการใช้ INTERNET EXPLORER(IE)

สมาชิกคนเก่ง แบ่งปันความรู้ที่คุณมี ให้เพื่อนๆสมาชิก เชิญที่ห้องนี้นะคะ

โพสต์โดย wonglong » ศุกร์ มี.ค. 14, 2008 12:58 am

ขณะนี้ใช้ตัวนี้อยู่ค่ะ ใช้สำหรับเข้า WEB ต่างๆ เพราะเข้าทาง IE ไม่ได้สำหรับบางเว๊ป และพอใช้ FOX เว๊ปอื่นๆไม่ค่อยมีปัญหา แต่พอเข้ามาที่ครัวไกลแล้วตัวหนังสือไม่สามารถอ่านได้เลยค่ะ มันจะเป็นแบบนี้ ส ัสด ี ค ่ะค ุหม ูบางกรวย ช ่ด ้วยจ ้า ก่วาจะอ่นหมดทุกตัวอักษรต้องใช้วิธีเดาเอาจนปวดตามากเลยค่ะ อยากทราบวิธีแก้ไข กรุณาช่วยตอบด้วยนะคะ ขอขอบพระคุณล่วงหน้า
อ่อนโยนแต่อย่า.....อ่อนแอ<br> แข็งแรงแต่อย่า......แข็งกระด้าง
ภาพประจำตัวสมาชิก
wonglong
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

โพสต์โดย wonglong » เสาร์ มี.ค. 15, 2008 7:30 am

ขอบคุณมากค่ะ เดี๋ยวจะทำตามที่บอกได้ผลยังไงจะมารายงานค่ะ จุ๊บๆๆๆ
อ่อนโยนแต่อย่า.....อ่อนแอ<br> แข็งแรงแต่อย่า......แข็งกระด้าง
wonglong

โพสต์โดย wonglong » อาทิตย์ มี.ค. 16, 2008 4:40 am

หวัดดีอีกรอบค่ะคุณ หมู บางกรวย ลองทำตามคำแนะนำของคุณแล้ว แต่มันก็ยังเป็นเหมือนเดิมอยู่ไม่ทราบจะมีวิธีไหนที่พอจะแก้ไขได้อีกคะ ขอขอบคุณที่นำสิ่งดีๆมาเสนอค่ะ
wonglong

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กระดานดำ