ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

อยากได้เกมส์ Bubble Shooter ค่ะ

สมาชิกคนเก่ง แบ่งปันความรู้ที่คุณมี ให้เพื่อนๆสมาชิก เชิญที่ห้องนี้นะคะ

โพสต์โดย cake » อังคาร เม.ย. 13, 2010 6:30 am

ตามกระทู้อยากได้เกมส์ Bubble Shooter แบบที่ดาวน์โหลดครั้งเดียวเล่นได้ตลอด ช่วยบอกหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
cake
แม่ไข่กุ้ง พ่อไข่ปู

โพสต์โดย cake » พุธ เม.ย. 14, 2010 7:38 am

คุณหมู....คลิกที่นี่แล้วมันเปิดไม่ได้ได้ค่ะ (Internet Explorer cannot display the webpage)
cake

โพสต์โดย cake » พฤหัสฯ. เม.ย. 15, 2010 7:40 am

ดาวน์โหลดได้แล้วค่ะ แต่พอเล่นครั้งใหม่จะมีกล่องข้อความขึ้นมาว่า (Bouble Shooter Christmas Edition (*TAC-TM*)) ต้อง extract ทุกครั้งถึงจะเล่นได้นะคะ ขอบคุณคุณหมูมากนะคะ
cake

โพสต์โดย cake » ศุกร์ เม.ย. 16, 2010 1:40 am

เจอโฟลเดอร์ที่มันติดตั้งเกมส์แล้ว (ความจริงมันมีตั้งแต่ตอนแรกแล้ว) แต่มัวแต่มองหาไฟล์ Zip และเล่นได้โดยไม่ต้อง Extract ทุกครั้งแล้ว แหม..เชยจริงๆ ขอบคุณคุณหมูอย่างยิ่งค่ะ
cake

ย้อนกลับไปยัง กระดานดำ