ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ช่วยด้วยค่ะ ข้อมูลหาย

สมาชิกคนเก่ง แบ่งปันความรู้ที่คุณมี ให้เพื่อนๆสมาชิก เชิญที่ห้องนี้นะคะ

โพสต์โดย enjoybangkok » ศุกร์ ต.ค. 01, 2010 7:23 pm

พอดีเครื่องคอมเจอไวรัส แฟนก็เลยเอาเครื่องไปให้ที่ร้านเขาดู เขาบอกว่าต้องลงโปรแกรมใหม่หมดเลย ก่อนจะล้างเครื่องเราก็บอกกับแฟนย้ำแล้วนะว่า ให้copy ข้อมูลใน my document ทั้งหมดทั้งรูปภาพ เพลง และ ข้อมูลเอกสารอื่นๆ พอวันนี้ได้คอมคืนมา เปิดดูไฟล์ข้อมูล ไม่มีเลยค่ะ อยากจะร้องให้ อัลบั้มรูปที่เก็บไว้ทั้งหมด เอกสารที่เคยcopy เก็บไว้ หายหมดเลยค่ะ อยากรบกวนถามคุณ หมูบางกรวย หรือเพื่อนๆ ที่พอจะมีความรู้เรื่องนี้หน่อยนะคะ ว่าเราสามารถจะรื้อข้อมูลหรือรูปภาพ กลับคืนมาได้ไหมคะ หรือต้องทำยังไงบ้าง
ภาพประจำตัวสมาชิก
enjoybangkok
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง กระดานดำ