ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

นำภาพสินค้าไปเก็บไว้ที่ไหนได้ค่ะ?

สมาชิกคนเก่ง แบ่งปันความรู้ที่คุณมี ให้เพื่อนๆสมาชิก เชิญที่ห้องนี้นะคะ

โพสต์โดย panisara_david » ศุกร์ มี.ค. 04, 2011 9:28 pm

รบกวนสอบทราบทุกๆท่านที่ทราบว่า จะนำรูปสินค้าไปไว้ที่ไหนได้บ้างค่ะ? กำลังขายเสื้อผ้าอยู่ค่ะ นำรูปไปฝากไว้ที่ photobucket.แต่กลัวว่าลงเยอะๆแล้วภาพจะหายเหมือนคราวก่อน เราสามารถนำรูปไปฝากไว้ที่ไหนได้ค่ะ?จะได้ไม่ถูกลบ ขอบคุณล่างหน้าสำหรับคำตอบค่ะ
<span style='color:red'><span style='font-size:21pt;line-height:100%'><b>น้ำตามีวันหยุดไหล น้ำใจไม่มีวันหมด</b></span></span>
ภาพประจำตัวสมาชิก
panisara_david
แม่ไข่หวาน พ่อไข่เค็ม

โพสต์โดย panisara_david » เสาร์ มี.ค. 05, 2011 8:03 am

ขอบคุณมากค่ะคุณหมู บางกรวย ที่เข้ามาแนะนำจะทำตามค่ะ
<span style='color:red'><span style='font-size:21pt;line-height:100%'><b>น้ำตามีวันหยุดไหล น้ำใจไม่มีวันหมด</b></span></span>

โพสต์โดย panisara_david » เสาร์ มี.ค. 05, 2011 9:17 am

คุณหมู บางกรวย...เราโหลดรูปมาไว้ที่ <a href='http://imageshack.us/' target='_blank'>http://imageshack.us/</a> แล้วเราก๊อปปี้ช่องไหนค่ะ?เพื่อนำภาพมาใส่ที่ตลาดสดครัวไกลบ้าน ? เบลล์หา IMG codeเหมือน photobucket ไม่เจอค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

โพสต์โดย panisara_david » อาทิตย์ มี.ค. 06, 2011 9:48 am

ขอบคุณมากค่ะ คุณ หมู บางกรวย จะไปลองทำดูค่ะ

ย้อนกลับไปยัง กระดานดำ