ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

กวน มึน โฮ และ สิ่ง เล็กๆ ที่เรียกว่ารัก

sit back, relax and enjoy หาความสำราญด้วยการฟังเพลงเพราะ ดูหนังสนุกๆ ให้รางวัลชีวิตด้วยความบันเทิงผ่านจอ

โพสต์โดย bumbim97 » ศุกร์ ต.ค. 15, 2010 12:18 pm

ขอบคุณมากค่ะ อยากดูอยู่พอดีค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
bumbim97
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

โพสต์โดย aorangelus » ศุกร์ ต.ค. 15, 2010 3:37 pm

กรี๊ด...อาเฮียข้างบนเอามาริโอมาแอบดูด้วย
aorangelus

โพสต์โดย khao-naka » ศุกร์ ต.ค. 15, 2010 4:49 pm

กรี๊ดดด..ป้าอ้อรู้จักมาริโอ้ด้วยอ่ะ วัยรุ่นเจง ๆ ขาวยังจำไม่ได้เลยว่าหนุ่มน้อยคนนี้เป็นใคร นึกว่าเฮียหมู..ตอนเด็ก อิอิ แซวเล่นนะคร้า ทั้งสองผู้อาวุโส.. หวัดดีค่ะ
khao-naka
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

โพสต์โดย นิรินธนา » อาทิตย์ ต.ค. 17, 2010 2:40 am

<span style='color:deeppink'>จ๊วบ จ๊วบ อย่างแรง ใจจ้าอ้อ แต่แหมมีเคือง มีการลิมิตเราด้วยว่าวันนี้ดูครบกี่นาทีไปแล้ว ต้องรออีกวันอ่ะถึงดูต่อได้ คนชราเคืองงงงงงงกร๊ากกกกกก

</span>
นิรินธนา
แม่ไข่นกกระทา พ่อไข่จะละเม็ด

ย้อนกลับไปยัง ดูหนังฟังเพลง