ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แบบกันสาด แบบไหนดี กับเทคนิคการเลือกกันสาดอย่างไร ให้ทนกับสภ

อยากคุย อยากเล่า อยากบ่น เรื่องสุข เรื่องทุกข์ เรื่องสารพันปัญหา เชิญคุยกันได้ตามสบายที่ห้องนี้ค่ะ

แบบกันสาด แบบไหนดี กับเทคนิคการเลือกกันสาดอย่างไร ให้ทนกับสภ

โพสต์โดย popeyebkk » อังคาร พ.ย. 21, 2017 11:12 am

แบบกันสาด แบบไหนดี กับเทคนิคการเลือกกันสาดอย่างไร ให้ทนกับสภาพอากาศ

สวัดดีจ้า วันนี้ผมมีสาระดีๆ มาฝาก เพื่อนๆ กัน และเป็นสาระความรู้ที่เกี่ยวกับการดูแล และ ความรู้อื่นๆ ที่เกี่ยวกับการดูแลบ้านนั่นเองจ้า และวันนี้เรามาในเรื่องของ แบบกันสาด แบบไหนดี กับเทคนิคการเลือกกันสาดอย่างไร ให้ทนกับสภาพอากาศ นั่นเองจ้า แย่างที่รู้กัน ว่าช้วยนี้อากาศเปลี่ยนบ่อยมาก เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวฝน เราจึงนำเรื่องของกันสาด ที่สามาารถป้องกันได้ทั้งแดดทั้งฝน อีกด้วยจ้า ไม่ว่า ฝนจะสาดมาทางไหน ก็ไม่ต้องห่วงจ้า และถ้าพร้อมกันแล้วก็เข้ามาดูไปพร้อมๆ กันเลยที่ลิงค์เว็บไซต์ของเราด้านล่างนี้เองจร้า

ลิงค์ทางเข้าหน้าเว็บไซต์ >>>>> https://www.constructacon.org/แบบกันสาด/
แนบไฟล์
popeyebkk
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง คุยกันเจ๊าะแจ๊ะ