ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

โหล โหล ขอกระซิบถาม ป้าพิมมณี น้องโศ และพี่น้องชาวhouston

อยากคุย อยากเล่า อยากบ่น เรื่องสุข เรื่องทุกข์ เรื่องสารพันปัญหา เชิญคุยกันได้ตามสบายที่ห้องนี้ค่ะ

โพสต์โดย Little Periwinkle » อาทิตย์ พ.ค. 09, 2010 5:54 am

นิรินธนา เขียน:<span style='color:deeppink'>กรี๊ดๆ น้องโศ สงสัยพี่ต้องไปซักเดือนนึงซะแล้ว
นี่ถ้ามีคนมาถามนะว่ามาดัลลัสจะไปไหนดี พี่ขอเอาหัวมุดใต้โต๊ะแหละค่ะ ไม่มี๊ไม่มีอะไรจริงๆเล้ย
พี่เพิ่งสร่าง หนีลูกไปคาสิโนที่โอกาโฮม่ามา555  จากบ้านพี่ขับรถขึ้นไปทางเหนือห้าสิบนาที
เล่นกันหนุกจังตังค์อยู่ครบ ครั้งที่แล้วตอนปีใหม่เพื่อนมาพี่ก็ไปคาสิโนที่หลุยเซียน่า
ครั้งนั้นเพื่อนพี่รวยกับมาได้ตังค์ซื้อแพ๊คเก็จไปเที่ยวต่อ
ส่วนพี่เหรอ เหอ เหอ ไปกับเค้าหนุกๆงั้นแหละ แหะ แหะ ไม่เคยเล่นเพราะงกค่ะ ก๊ากๆๆๆ
คนเท็กซัสนี่ต้องดิ้นรนไปเล่นคาสิโนที่รัฐอื่นเนอะ หุ หุ หุ

ปล.กราบขอบคุณพี่พิมมณี และขอบใจน้องโศคนงามเป็นอย่างสูงนะคะ เดี๋ยวเดินทางเมื่อไหร่จะโทรไปรบกวนจ้า

</span>

สวัสดีคะ

พอดีเห็นกระทู้ของคุณ สอบถามเกี่วยกับร้านอาหารที่ Houston
หากว่าคุณชอบ Dim Sum หรือว่าอาหารจีน (from Cantonese) อยากจะแนะนำคุณลองแวะไปที่ร้านนี้ นะคะ (คลิ๊กที่ลิ้งค คะ) Fung's Kitchen: <a href='http://www.fungskitchen.com' target='_blank'>Fung's Kitchen: Dim Sum</a>

รับประกันว่าจะไม่ผิดหวังค่ะ (ติ่มซำ,ขนมจีบ,เต้าฮวย อร่อยมาก ราคาไม่แพง และที่สำคัญ บรรยากาศของร้านดีและสะอาดมากคะ่)

Enjoy your stay in Houston.

LP
ภาพประจำตัวสมาชิก
Little Periwinkle
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง คุยกันเจ๊าะแจ๊ะ