ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

สาวๆเบลเยี่ยมอยากยืดผม จาก350€ เหลือ99€ (เก๋ไปเจอเว็บดีๆมาค่ะ)

อยากคุย อยากเล่า อยากบ่น เรื่องสุข เรื่องทุกข์ เรื่องสารพันปัญหา เชิญคุยกันได้ตามสบายที่ห้องนี้ค่ะ

โพสต์โดย futuremaman » ศุกร์ ก.พ. 04, 2011 1:59 pm

<span style='color:blue'>สวัสดีค่ะ เก๋แม่บ้านเบลเยียมนะคะ ตอนนี้ว่างงานค่ะ เลยมีเวลาว่างเปิดเน็ตบ้างอะไรบ้าง
พอดีเก๋ไปเห็นเว็บไซด์นึงมาค่ะ เก๋ว่าดีมากๆเลย เค้าจะมี promotion ใหม่ๆมาตลอด ไม่ต้องเป็นสมาชิกหรืออะไรเลย แต่ว่า promotion นึงจะหมดภายใน 24 ชมค่ะ ท่านใดสนใจอะไรก็ต้องรีบซื้อหน่อยนะคะ

ล่าสุดเค้าเพิ่งส่งเมล์มาให้ เป็นการยืดผมค่ะ (เดี๋ยวนี้ยืดผมเข้ามายุโรปแล้ว แต่คนที่นี่จะถือว่าเป็นเรื่องค่อนข้างใหม่ อิอิ แต่บ้านเรานั้นมันเข้ามานานมากๆแล้วเนอะ)
ร้านจะอยู่บรัสเซลส์นะคะ promotion ที่ 99€ เองค่ะ เก๋เลยอยากบอกให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวครัวของเรา เผื่อใครยังไม่ได้กลับไปเมืองไทย เก๋ว่าราคาโอเลยนะคะ แต่โปรนี้เหลืออีกแค่ 9 ชม กว่าๆเองค่ะ ลองเข้าไปดูนะคะ

<a href='http://www.groupon.be/deals/bruxelles/salon-meyno/235120?nlp=&CID=BE_CRM_212_0_0_0&utm_source=Deal_general_newsletter&utm_medium=All_Cities&utm_content=Initial_Version&utm_campaign=Varies' target='_blank'>http://www.groupon.be/deals/bruxelles/salo...campaign=Varies</a>

แล้วก็จะมีอย่างอื่นด้วยค่ะ มีโรงแรมราคาถูก ร้านอาหาร เสริมสวย นวดผ่อนคลาย แต่มันจะเป็น dealนะคะ ต้องรีบซื้อเพราะว่ามันจะมีหมดเวลาด้วยค่ะ

ส่วนแม่บ้านท่านอื่นที่ไม่ได้อยู่บรัสเซลส์ที่เมืองอื่นเค้าก็มีนะคะ อยู่ตรงข้างบนสุดเลยค่ะ กดเลือกได้เลย

หวังว่าคงจะถูกใจเพื่อนๆนะคะ ของดีๆอย่างนี้เก๋ไม่บอกต่อไม่ได้แล้วค่ะ

ปล เก๋ไม่ได้มีส่วนได้กับเว็บนี้แต่อย่างใดนะคะ ขอบคุณค่ะ</span>
ภาพประจำตัวสมาชิก
futuremaman
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง คุยกันเจ๊าะแจ๊ะ