ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แฟนหงส์หวั่นฟอร์มหายหลังโมซาลาห์ตัดผมใหม่

สูตรดี สูตรเด็ด สูตรประจำตัว ทำแล้วอร่อย อยากแบ่งให้เพื่อนๆได้ชม ได้ชิม ได้หัดทำด้วย เชิญห้องนี้ค่ะ ถามคำถามเรื่องงานบ้านงานครัว เชิญที่ห้องถามมาตอบไปนะคะ

แฟนหงส์หวั่นฟอร์มหายหลังโมซาลาห์ตัดผมใหม่

โพสต์โดย soksophoan » เสาร์ ธ.ค. 23, 2017 2:09 am

รูปภาพ

sbobet mobile สาวก "เดอะ ค็อป" เริ่มออกอาการวิตกกังวล หลัง โมฮัมเหม็ด ซาลาห์ ปีกฟอร์มระเบิดตัดผมทรงผม ก่อนนำ ลิเวอร์พูล บุก อาร์เซน่อล เกมลีกวันศุกร์นี้ โดยบางคนระบุผ่านโลกออนไลน์ กลัวฟอร์มเก่งจะหายไปพร้อมกับเส้นผมฟูฟ่อง
โมฮัมเหม็ด ซาลาห์ ปีกฟอร์มกระฉูด "หงส์แดง" ลิเวอร์พูล ยอดทีมแห่งศึกพรีเมียร์ลีก อังกฤษ เปิดเผยทรงผมใหม่ก่อนแมตช์เดินทางไปดวล "ไอ้ปืนใหญ่" อาร์เซน่อล ที่สนามเอมิเรตส์ สเตเดี้ยม วันศุกร์ที่ 22 ธันวาคมนี้ (ตามเวลาท้องถิ่น)

ภาพลักษณ์ของ ดาวเตะทีมชาติอียิปต์ นับตั้งแต่ย้ายมาอยู่กับ "เดอะ เร้ดส์" ช่วงซัมเมอร์นี้ ทุกๆ คนเห็นเต็มตาว่าเขามีทรงผมฟูกระเซอะกระเซิงไม่เรียบร้อย แต่ฟอร์มการเล่นขอบอกว่าระเบิดเถิดเทิงเพราะยิงประตูคู่แข่งเป็นว่าเล่นในเกมลีกถึง 14 ประตูนำเป็นดาวซัลโวอยู่ในเวลานี้

อย่างไรก็ตามการที่ ซาลาห์ ตัดผมทรงใหม่ต้อนรับเทศกาลคริสต์มาส ทำให้บรรดาสาวก "เดอะ ค็อป" ต่างรู้สึกกังวลใจว่าการทำแบบนี้อาจจะส่งผลกระทบต่อฟอร์มการเล่นของเจ้าตัวก็ได้ ซึ่งคล้ายๆ กับเรื่องราวในพระคัมภีร์ไบเบิ้ล ที่ แซมซั่น ที่ต้องสูญเสียพลังอันมหาศาลจากการตัดผมเพราะเปิดเผยความลับให้ เดลิลาห์ รับรู้

บรรดาสาวกลิเวอร์พูล ได้แสดงความเห็นผ่านทวิตเตอร์ เว็บไซต์สังคมออนไลน์ยอดฮิต เกี่ยวกับทรงผมใหม่ของ โม ซาลาห์ ว่า "ซาลาห์ นายตัดผมแล้ว มันอาจจะส่งผลกระทบต่อการยิงประตูของนายก็ได้ แต่ฉันจะอธิษฐานไม่ให้เรื่องนี้เกิดขึ้น !"

ขณะที่แฟนบอลอีกรายระบุเสริมว่า "แทบไม่อยากเชื่อเลยที่ ซาลาห์ ตัดผม ผมชอบทรง โม-โฟร มากกว่า" ส่วนรายที่สาม กล่าวแบบติดตลกว่า "ซาลาห์ นายตัดผม บ๊าบ บาย ฟอร์มสุดยอดของนาย" sbobet mobile
soksophoan
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง สูตรใครก็สูตรใคร