ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เพื่อนใหม่จะสวีเดน ...ฉันชื่อว่าชื่อค่ะ..

ห้องนี้เปิดไว้สำหรับให้อาสาสมัครช่วยงานเว็บครัวไกลบ้าน เพื่อใช้เป็นห้องทดลองตั้งกระทู้ แตกระทู้ รวมกระทู้ ฯลฯ สมาชิกมองไม่เห็นห้องนี้นะคะ หากไม่แน่ใจว่าจะจัดการกับคำสั่งต่างๆอย่างไร เชิญแวะฝึกหัดที่ห้องนี้ได้เลยค่ะ

โพสต์โดย appletree » อังคาร ก.ค. 20, 2010 11:52 am

pinya เขียน: สวัสดีค่ะคุณชื่อ แท๊กนะคะ อยู่ Gothenburg(พิมพ์ตัวอักษรสวีดิชแล้วเค๊าไม่รับค่ะ อิอิ) ตามมาทำความรู้จักเพิ่มเติมค่ะ ชื่นชมความเก่งทางด้านไอทีของคุณชื่อจังค่ะ

ป.ล. ขออนุญาตทำเนียนตีซี้นะคะ แท๊กเองอีกไม่กี่เดือนก็ 38 ปีแล้วค่ะ อีกอย่างคุณชื่อหน้าตายังอ่อนอยู่เลย ขอไม่เรียกพี่คงไม่ว่านะคะ :-)

เราเจอกันสองบ้านเรย นะคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
appletree
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

โพสต์โดย appletree » อังคาร ก.ค. 20, 2010 11:53 am

poussin เขียน: <span style='color:green'>สวัสดีค่ะคุณชื่อ
เกดค่ะอยู่เบลเยียม
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ</span>

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
ถ่ายรูปสวยจัง แอบเข้าดูค่ะ
appletree

โพสต์โดย appletree » อังคาร ก.ค. 20, 2010 11:53 am

windilia เขียน: ถึงบางอ้อแระ
หวัดดีค่ะพี่ชื่อ ยินดีที่ได้รู้จักอีกรอบเนาะ ชื่อแปลกจริงๆ นะเนี่ย
กุ้งนะคะ อยู่อังกฤษค่ะ

หวัดดีค่ะคุณกุ้ง ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
appletree

โพสต์โดย appletree » อังคาร ก.ค. 20, 2010 11:54 am

bowlingja เขียน: [SIZE=1][B][FONT=Arial][COLOR=purple]
สวัดดีค่ะ พี่ชื่อ ชื่อโบว์ค่ะ อยู่สวีเดนเหมือนกันค่ะ แต่โบว์อยู่ Göteborg ค่ะ อยู่มา สี่ปีกว่าแล้วค่ะ เป็นครั้งแรกที่เข้ามาโพส และดูส่วนมากดูแต่หนัง และก็ดูอาหารที่หลายๆคนทำค่ะ เพราะว่าเอาไปหัดทำบ้าง โบว์เป็นคนกรุงเทพ เหมือนกันจ้า และตอนนี้ทำงานเป็นผู้ช่วยพยาบาลอยู่ที่นี่ค่ะ ยินดีที่รู้จักค่ะ EM129

หวัดค่ะ โบว์ คนบ้านเดียวกัน (สวีเดน)นี่เอง
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
appletree

โพสต์โดย appletree » อังคาร ก.ค. 20, 2010 11:55 am

kitycat เขียน: ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ แคท ค่ะ

หวัดดีจ๊ะ แคท ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
appletree

โพสต์โดย มดดำ » อังคาร ก.ค. 20, 2010 12:55 pm

สวัสดีค่ะ มดดำจากเดนมาร์ก ยินดีที่ได้รู้จักคุณชื่อค่ะ
<span style='font-size:14pt;line-height:100%'><span style='color:red'>ทำอะไรไม่ได้ ก็ต้องทำใจ</span></span>
มดดำ
แม่ไข่ยัดไส้ พ่อไข่ลูกเขย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Web Moderator