ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

อาหารทะเลแห้ง ปลาหมึกแห้ง กุ้งแห้ง ปลาแห้ง

ตลาดนี้ขายอาหารสด อาหารแห้ง อาหารกระป๋อง และของที่กินได้ทุกชนิดค่ะ

อาหารทะเลแห้ง ปลาหมึกแห้ง กุ้งแห้ง ปลาแห้ง

โพสต์โดย auuny » อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2011 9:49 am

แหล่งรวม อาหารทะเลแห้ง ปลาหมึกแห้ง กุ้งแห้ง ปลาแห้ง

ดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ http://thailandseataste.com

สินค้าของ Thailandseataste.com

ปลลหมึกกล้วยแกะตา

ปลาหมึกแบน

ปลาหมึกแห้งหั่นฝอย

กุ้งแห้ง

ปีกปลาหมึกแผ่น

ปลาแห้ง

auuny
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: อาหารทะเลแห้ง ปลาหมึกแห้ง กุ้งแห้ง ปลาแห้ง

โพสต์โดย Duang BIppolito » อังคาร มิ.ย. 28, 2011 9:29 pm

สวัสดีค่า ชื่อดวงนะค๊ะ ขายขนมอยู่ที่วิสคอนซินอเมริกา แวะมาอวยพรให้ขายดิบขายดีนะจ๊ะ ไม่ทราบว่าขายอยู่ทีไหนค๊ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Duang BIppolito

Re: อาหารทะเลแห้ง ปลาหมึกแห้ง กุ้งแห้ง ปลาแห้ง

โพสต์โดย auuny » ศุกร์ ก.ค. 01, 2011 10:39 am

Duang BIppolito เขียน:สวัสดีค่า ชื่อดวงนะค๊ะ ขายขนมอยู่ที่วิสคอนซินอเมริกา แวะมาอวยพรให้ขายดิบขายดีนะจ๊ะ ไม่ทราบว่าขายอยู่ทีไหนค๊ะ

ขอบคุณครับ ตอนนี้อยู่ที่กรุงเทพครับ
auuny

โพสต์โดย Duang BIppolito » อาทิตย์ ก.ค. 10, 2011 6:51 pm

auuny เขียน:
Duang BIppolito เขียน:สวัสดีค่า ชื่อดวงนะค๊ะ ขายขนมอยู่ที่วิสคอนซินอเมริกา แวะมาอวยพรให้ขายดิบขายดีนะจ๊ะ ไม่ทราบว่าขายอยู่ทีไหนค๊ะ

ขอบคุณครับ ตอนนี้อยู่ที่กรุงเทพครับ

นึกว่าขายอยู่ในอเมริกาค่ะ งั้นขอให้ขายดีมาก ๆ นะค๊ะ :)
Duang BIppolito

โพสต์โดย foodpj » พุธ เม.ย. 11, 2012 7:07 am

ฝากลิงค์หน่อยน่ะค่ะ เป็นแหล่งรวมวัตถุดิบนำเข้าหลากหลายประเทศทั้งแบบสดและแบบแช่แข็ง อาทิเช่น จีน ญี่ปุ่น ตะวันตก มีทั้งวัตถุดิบอาหารทะเล พืชผักผลไม้ ธัญพืช และเนื้อต่างๆคะ http://www.foodproject.co.th/portal/web/guest/home
foodpj

โพสต์โดย foodproject » อังคาร เม.ย. 17, 2012 3:13 am

สำหรับคนที่อยากได้ความรู้เกี่ยวกับอาหาร
หรือ อาหารน่ารับประทาน ก็สามารถเข้าไปดูกันได้ที่

http://www.foodproject.co.th/portal/th/ ... /knowledge

รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ คอนเฟิร์ม^^
foodproject

โพสต์โดย Ged » ศุกร์ พ.ค. 02, 2014 10:08 pm

อยากฝากซื้อกุ้งแห้ง ดิฉันอยู่ที่อังกฤษไม่ทราบว่าคิดเท่าไรค่ะ

เกด
Ged

ย้อนกลับไปยัง อาหารสด อาหารแห้ง