ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

LV มาเพิ่มใหม่จ้า เอารูปมาลงให้แล้วจ้า คลิ๊กลิ้งค์ดูภาพได้เล

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

Re: LV ผ่อนได้จ้า มาเพิ่มใหม่จ้า

โพสต์โดย love cook » ศุกร์ ก.ค. 27, 2012 5:23 pm

NW jewelry เขียน:คุณเอ๋รูปมันเล็กไปเลยอ่ะค่ะ ลองขยายไฟล์ดูใหม่มั้ยคะ เข้าไปที่เดิมแต่เลือกขนาดไฟล์320x240ดูค่ะ บางทีย่อไฟล์แล้ว มันยังไม่ลดให้ทันที อาจจะต้องกดRefresh มันถึงจะเป็นขนาดที่เราเลือกไปอ่ะค่ะ ลองดูนะคะ ขอให้ขายหมดเลยนะค้า

ขอบคุณมกค่ะคุณเก่ง ยังไงตะพยายามดูนะค่ะ จุ๊บๆ
ภาพประจำตัวสมาชิก
love cook
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: LV ผ่อนได้จ้า มาเพิ่มใหม่จ้า

โพสต์โดย love cook » จันทร์ ส.ค. 20, 2012 12:36 pm

Love cook เขียน:kanchana_boontun@me.com

รูปภาพ

ราคา630€รวมส่งจ้า
love cook

โพสต์โดย love cook » อาทิตย์ ธ.ค. 09, 2012 10:55 am

สนใจlv belem mm ติดต่อมาได้นะค่ะว่างจะรูปค่ะ หรือสนใจส่งเมลมานะค่ะ
Kanchana_boontun@me.com
ราคา650€รวมส่งจ้า มีของครบจ้า
love cook

Re: กระเป๋าหลุ่ยมาแล้วจ้า ใหม่4เดือนค่ะ สนใจยังไง ติดต่อมาข

โพสต์โดย panisara_david2 » พุธ ธ.ค. 12, 2012 5:09 am

phimmanee. เขียน:พี่ไม่ได้มายุโรปค่ะน้องเอ๋ พอดีคุณแม่พี่เสียแบบกระทันหันเลยไม่ได้ตอบน้องเอ๋ ทุกวันนี้พี่ก็ร้องไห้คิดถึงคุณแม่ทุกวัน กะว่าปีหน้าถ้าได้มาเที่ยวยุโรปจะแวะมาหาน้องเอ๋ มิน่าถึงไม่บอกราคาสร้อย เอามาลงให้คนแก่นํ้าลายไหล ส่วนน้องหลุยพี่เฉยๆ พี่คิดถึงใบสีแดงที่น้องเอ๋พาพี่ไป shop มากกว่า

สวัสดีค่ะพี่พิม..ขอแสดงความเสียใจเรื่องคุณแม่ด้วยนะค่ะ อย่าคิดมากนะค่ะท่านไปสบายแล้วขอเป็นกำลังใจให้พี่พิมค่ะยังรักและคิดถึงพี่พิมเสมอค่ะ
เบลล์
panisara_david2
แม่ไข่หวาน พ่อไข่เค็ม

Re: LV มาเพิ่มใหม่จ้า เอารูปมาลงให้แล้วจ้า คลิ๊กลิ้งค์ดูภาพไ

โพสต์โดย love cook » พฤหัสฯ. ม.ค. 24, 2013 10:53 am

สนใจสอบถามได้นะค่ะ สวยมากค่ะหลุ่ย
love cook

Re: LV มาเพิ่มใหม่จ้า เอารูปมาลงให้แล้วจ้า คลิ๊กลิ้งค์ดูภาพไ

โพสต์โดย love cook » อังคาร มิ.ย. 18, 2013 4:22 pm

เดี๋ยวจะเอาเป๋าเดินทางหลุ่ยมาปล่ยนะค่ะ สวยมาก :D
love cook

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ