ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

มีปัญหาเรื่องกระบนหน้าค่ะจะรักษาที่ไหนดี

ตลาดนี้ขายเครื่องสำอาง เครื่องประทินผิว อาหารเสริม ผลิตภัณฑ์ลดน้ำหนัก และสินค้าอื่นๆ ที่เกี่ยวกับสุขภาพ และการบำรุงร่างกาย เสริมสวยต่างๆ

มีปัญหาเรื่องกระบนหน้าค่ะจะรักษาที่ไหนดี

โพสต์โดย huskrainy » พุธ ส.ค. 27, 2014 1:35 am

มีปัญหาเรื่องกระบนหน้าค่ะ อาจเป็นเพราะไม่ค่อยได้ทาครีมกันแดดเท่าไร แล้วก็ตากแดดบ่อยด้วย เลยกำลังมองหาคลินิคที่ชำนาญด้านการลบรอยกระอยู่ค่ะ มีใครพอจะแนะนำได้บ้างมั๊ย เอาแบบที่เชี่ยวชาญด้านการทำเลเซอร์นะคะ ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ
huskrainy
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: มีปัญหาเรื่องกระบนหน้าค่ะจะรักษาที่ไหนดี

โพสต์โดย tenderfur » พุธ ส.ค. 27, 2014 1:36 am

แนะนำที่ BB Clinic ด้วยเหมือนกันค่ะ เคยไปกับเพื่อนมาแล้ว ที่นี่เค้าต้อนรับดีค่ะ พนักงานยิ้มแย้มแจ่มใส คลีนิกดูสะอาดสอ้าน แล้วพนักงานก็เอาใจใส่ลูกค้าทุกคน ตอนนั้นถามข้อมูลไปซะเยอะเลย แต่ก็ได้รับคำตอบที่ครบถ้วนมากๆค่ะ ว่าจะไปทำเองบ้างอีกรอบนึง
tenderfur
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เครื่องสำอาง อาหารเสริม เวชสำอาง