ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ยืดผมถาวรค่ะ ร้านไหนดีมากถึงมากที่สุด ช่วยแนะนำหน่อยนะจ๊ะ

อยากคุย อยากเล่า อยากบ่น เรื่องสุข เรื่องทุกข์ เรื่องสารพันปัญหา เชิญคุยกันได้ตามสบายที่ห้องนี้ค่ะ

โพสต์โดย Little Periwinkle » อาทิตย์ ม.ค. 31, 2010 8:37 pm

Khun Ke'

I do not remember the name of the place-actually, I never knew their name.
I had a cap driver (taxi) dropped me at the store. It was a two stories, glass building and it was a very big salon (at least 50 hair dressers).

Anyhow, if you are interested to do it by yourself (I mean, having your friend do it
for you). This is a good product I used it before (I permed my hairs last year, but then I have them straighten again).

<a href='http://cameobeauty.com/Merchant2/merchant.mv?Screen=PROD&Store_Code=Cameo&Product_Code=1453&Category_Code=Quantum' target='_blank'>Japanese Thermal Straightener Product</a>

I live in the U.S, so I just ordered them online.

You can google for the instruction online.

Good luck kha.

LP
ภาพประจำตัวสมาชิก
Little Periwinkle
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ยืดผมถาวรค่ะ ร้านไหนดีมากถึงมากที่สุด ช่วยแนะนำหน่อยนะจ๊

โพสต์โดย finesse » ศุกร์ ต.ค. 28, 2016 5:25 pm

ลองมาดูที่ ร้านทำผม Finesse Professional Salon สิคะ อยู่ราม 43/1 เป็นร้านยืดผม หน้าราม ที่มีช่างมืออาชีพคอยให้บริการ พร้อมแนะนำและดูแลผมอย่างดี บริการด้วยใจ ติดต่อที่ Line : @finesse_salon หรือดูที่เว็บไซต์ http://www.finesse.co.th
finesse
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง คุยกันเจ๊าะแจ๊ะ